Bảng giờ tàu chiều Sài Gòn - Hà Nội (số chẵn) áp dụng từ 4/9/2014
BẢNG GIỜ TÀU CHIỀU SÀI GÒN - HÀ NỘI
Áp dụng từ ngày 04/ 09/ 2014
(Quý khách có thể tham khảo thêm trên Website: gasaigon.com.vn hoặc vetau.com.vn)
TÊN TÀU | SE2 | SE4 | SE6 | SE8 | TN2 | SE22 | SE26 | SNT2 | SN4 | SPT2 | PT4 | |
Hành trình | 33:20 | 31:30 | 34:58 | 33:33 | 38:20 | 22:18 | 13:38 | 09:00 | 10:24 | 03:44 | 03:56 | |
Sài Gòn | 19:30 | 22:00 | 9:00 | 6:00 | 13:10 | 12:05 | 18:55 | 20:30 | 21:00 | 06:40 | 17:40 | |
Biên Hòa | 20:12 | 22:39 | 9:42 | 6:42 | 13:55 | 12:46 | 19:43 | 21:12 | 21:43 | 07:23 | 18:24 | |
Long Khánh | 10:44 | 7:44 | 15:09 | 13:46 | 20:46 | |||||||
Gia Huynh | 20:04 | |||||||||||
Bình Thuận | 22:55 | 1:15 | 12:36 | 9:30 | 17:04 | 15:39 | 22:33 | 0:33 | 3:30 | 10:07 | 21:21 | |
Phan Thiết | 10:24 | 21:36 | ||||||||||
Ma Lâm | 17:25 | 16:00 | ||||||||||
Sông Mao | 18:11 | 16:48 | ||||||||||
Tháp Chàm | 1:43 | 3:24 | 14:51 | 11:48 | 19:39 | 18:06 | 2:29 | 3:57 | 5:49 | |||
Ngã Ba | 20:25 | 18:55 | ||||||||||
Nha Trang | 3:21 | 5:00 | 16:29 | 13:26 | 21:29 | 19:54 | 4:07 | 5:30 | 7:24 | |||
Ninh Hòa | 14:07 | 22:19 | 20:44 | 4:48 | ||||||||
Giã | 22:48 | 21:13 | ||||||||||
Tuy Hòa | 5:21 | 6:56 | 18:29 | 15:30 | 23:52 | 22:17 | 6:17 | |||||
La Hai | 23:02 | |||||||||||
Diêu Trì | 7:13 | 8:46 | 21:17 | 17:29 | 1:50 | 0:11 | 8:08 | |||||
Quy Nhơn | 8:33 | |||||||||||
Bồng Sơn | 8:34 | 22:38 | 3:29 | 1:32 | ||||||||
Đức Phổ | 4:20 | 2:28 | ||||||||||
Quảng Ngãi | 10:07 | 11:27 | 0:11 | 20:18 | 5:21 | 3:17 | ||||||
Núi Thành | 6:05 | 4:06 | ||||||||||
Tam Kỳ | 11:15 | 12:32 | 1:29 | 21:26 | 6:37 | 4:40 | ||||||
Phú Cang | 7:03 | 5:05 | ||||||||||
Trà Kiệu | 7:21 | 5:24 | ||||||||||
Đà Nẵng | 12:46 | 14:13 | 3:02 | 22:59 | 8:35 | 6:22 | ||||||
Lăng Cô | 10:16 | 8:08 | ||||||||||
Huế | 15:31 | 16:47 | 5:39 | 1:36 | 12:14 | 10:23 | ||||||
Đông Hà | 16:48 | 18:02 | 6:56 | 2:53 | 13:32 | |||||||
Đồng Hới | 18:45 | 19:52 | 9:16 | 4:50 | 15:35 | |||||||
Đồng Lê | 10:54 | 6:53 | 17:42 | |||||||||
Hương Phố | 21:23 | 22:25 | 11:59 | 7:58 | 18:50 | |||||||
Yên Trung | 22:20 | 23:22 | 12:56 | 8:55 | 19:50 | |||||||
Vinh | 22:51 | 23:53 | 13:27 | 9:26 | 20:33 | |||||||
Chợ Sy | 23:35 | 14:21 | 10:10 | 21:18 | ||||||||
Minh Khôi | 15:43 | 22:40 | ||||||||||
Thanh Hóa | 1:19 | 2:17 | 16:11 | 11:54 | 23:36 | |||||||
Bỉm Sơn | 16:52 | 0:16 | ||||||||||
Ninh Bình | 2:30 | 3:21 | 17:27 | 13:14 | 1:06 | |||||||
Nam Định | 3:05 | 3:53 | 18:03 | 13:50 | 1:43 | |||||||
Phủ Lý | 3:43 | 4:27 | 18:40 | 14:27 | 2:23 | |||||||
Hà Nội | 4:50 | 5:30 | 19:58 | 15:33 | 3:30 | |||||||
Ghi chú: Tàu SN4 là đoàn tàu dự bị, chạy khi nhu cầu khách tăng cao. Ngoài ra tùy vào tình hình thực tế, ngành Đường sắt sẽ lập thêm các đoàn tàu để phục vụ nhu cầu đi lại của nhân dân vào các dịp cao điểm Lễ, Tết, Hè, ... |